Majambazi

Usafishaji wa godoro sio tu kwamba huokoa nafasi ndogo ya utupaji taka, pia huokoa rasilimali.

Wafanyakazi wa Halmashauri ya Pwani ya Kati kwa sasa wanachota magodoro kutoka kwenye jalala kila siku, ambayo yamewasilishwa kwa aidha Buttonderry au Woy Woy Waste Management Vifaa. Kisha magodoro huvuliwa ili kupata, kutumia tena na kusaga vipengele vya chuma ambavyo hutumwa kwa wakandarasi wetu kwa ajili ya kuchakata tena katika bidhaa mbalimbali mpya.

Kuna gharama inayohusika kutupa godoro katika yoyote ya Vifaa vya Uchafu vya Halmashauri.

Magodoro pia yanaweza kukusanywa bure kupitia huduma ya ukusanyaji wa kerbside inapatikana kwa kaya nyingi.